Giám đốc NHCSXH huyện Nghĩa Đàn, Hồ Thị Nhung (ngoài cùng bên trái)cùng lãnh đạo chính quyền ân cần thăm hỏi sức khỏe Cựu chiến binh Phan Bá Chiêm
Tại đây, các đồng chí lãnh đạo ngân hàng và chính quyền đã ân cần thăm hỏi sức khỏe, động viên Cựu chiến binh Phan Bá Chiêm cùng gia đình phát huy truyền thống quê hương và phẩm chất Cách mạng của anh bộ đội Cụ Hồ, tích cực tham gia các phong trào thi đua yêu nước ở địa phương và giáo dục truyền thống bảo vệ Tổ quốc cho thế hệ trẻ.
Giá trị phần quà tuy nhỏ nhưng là nghĩa tình cao đẹp của cán bộ, viên chức và người lao động NHCSXH huyện Nghĩa Đàn.
Tin và ảnh Hồng Tuyên