(VBSP News) Hội nghị tổng kết 15 năm thực hiện tín dụng chính sách xã hội trên địa bàn tỉnh Sóc Trăng giai đoạn 2002 - 2017 vừa được UBND tỉnh tổ chức thành công. Đến dự Hội nghị có các Phó Chủ tịch tỉnh Ngô Hùng; Phó Tổng Giám đốc NHCSXH Nguyễn Văn Lý và các Sở, ban ngành, hội, đoàn thể của tỉnh Sóc Trăng.
(VBSP News) Chiều 28/6/2017, đồng chí Dương Quyết Thắng, Bí thư Đảng ủy NHCSXH TW, Uỷ viên HĐQT - Tổng Giám đốc làm Trưởng đoàn đã có buổi làm việc với đồng chí Nguyễn Văn Thể, Ủy viên BCH TW Đảng - Bí thư Tỉnh ủy tỉnh Sóc Trăng. Dự buổi làm việc có đồng chí Lâm Văn Mẫn - Ủy viên dự khuyết BCH TW Đảng, Phó Bí thư tỉnh ủy - Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Huỳnh Văn Sum - Phó Bí thư thường trực tỉnh ủy; đồng chí Trần Văn Chuyện - Chủ tịch UBND tỉnh; đồng chí Ngô Hùng - Phó Chủ tịch UBND kiêm Trưởng Ban đại diện HĐQT NHCSXH tỉnh cùng lãnh đạo Văn phòng Tỉnh ủy, UBND tỉnh, các Sở, ngành và NHCSXH tỉnh Sóc Trăng.