(VBSP News) Hội nghị trực tuyến tổng kết 15 năm thực hiện tín dụng chính sách xã hội trên địa bàn tỉnh Hải Dương giai đoạn 2002 - 2017 vừa được UBND tỉnh tổ chức thành công vào sáng 26/9/2017. Đến dự Hội nghị có các đồng chí Dương Quyết Thắng, Bí thư Đảng ủy NHCSXH TW, Ủy viên HĐQT - Tổng Giám đốc; Nguyễn Dương Thái - Chủ tịch UBND tỉnh; Nguyễn Thị Ngọc Bích - Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; Vương Đức Sáng - Phó Chủ tịch UBND tỉnh cùng Lãnh đạo các Sở, ban ngành, hội, đoàn thể, địa phương của tỉnh Hải Dương.