(VBSP News) Chiều 20/9/2017, UBND tỉnh Bình Thuận đã long trọng tổ chức Hội nghị tổng kết 15 năm thực hiện tín dụng chính sách xã hội trên địa bàn giai đoạn 2002 - 2017. Đến dự Hội nghị có các đồng chí: Nguyễn Mạnh Hùng, Uỷ viên BCH TW Đảng Bí thư Tỉnh uỷ; Nguyễn Ngọc Hai, Phó Bí thư Tỉnh ủy - Chủ tịch UBND tỉnh; Nguyễn Đức Hoà - Phó Chủ tịch UBND tỉnh; Nguyễn Mạnh Tú - Phó Tổng Giám đốc NHCSXH.
(VBSP News) Đó là khẳng định của đồng chí Nguyễn Mạnh Hùng, Ủy viên BCH TW Đảng - Bí thư Tỉnh ủy tỉnh Bình Thuận tại buổi làm việc với Đoàn công tác của NHCSXH do đồng chí Dương Quyết Thắng, Bí thư Đảng ủy NHCSXH TW, Ủy viên HĐQT - Tổng Giám đốc làm Trưởng đoàn diễn ra vào chiều 17/5/2017.