Đồng chí Phan Thị Thuộc (thứ 3 từ trái qua) cùng các cán bộ Công đoàn NHCSXH Việt Nam tặng quà cho các Thương binh
Tại hai Trung tâm, đồng chí Phan Thị Thuộc - Q. Chủ tịch Công đoàn NHCSXH Việt Nam bày tỏ lòng biết ơn và trân trọng trước những hy sinh, mất mát to lớn của các thế hệ Thương binh trong hai cuộc kháng chiến vĩ đại của dân tộc. Nhân đây, đồng chí cũng ân cần thăm hỏi đời sống vật chất, tinh thần của các Thương binh và hứa sẽ làm tốt hơn nữa công tác của một tổ chức Công đoàn, nơi đại diện cho quyền lợi, lợi ích hợp pháp của người lao động và thực hiện tốt công tác xã hội từ thiện, vì cuộc sống cộng đồng.
Các cán bộ Công đoàn NHCSXH Việt Nam đã thăm hỏi ân cần về cuộc sống của các Thương binh tại hai Trung tâm
Tin và ảnhMinh Huệ