Đoàn đã đến thăm và tặng nhiều suất quà cho bà con nhân dân tại 2 xã Phú Đông thuộc huyện Ba Vì và xã Đông Xuân, huyện Quốc Oai. Tổng giá trị các phần quà là hơn 20 triệu đồng. Số tiền trên được đóng góp từ đoàn viên thanh niên NHCSXH Trung ương và chi nhánh TP. Hà Nội.
Các phần quà tuy không lớn nhưng đây là tấm lòng của đoàn viên thanh niên NHCSXH nhằm động viên các hộ gia đình chính sách, có công với Cách mạng trong những ngày này.
Đại diện Đoàn TNCS HCM NHCSXH Trung ương tặng quà các hộ gia đình chính sách ở xã Phú Đông, huyện Ba Vì
Món quà của Đoàn TNCS HCM NHCSXH Trung ương đã đến với các gia đình chính sách được kịp thời khi Tết đến xuân về
Gia đình liệt sỹ Nguyễn Thị Ái ở xã Đông Xuân, huyện Quốc Oai cảm động vô cùng khi nhận được những tình cảm quý báu
Tin và ảnh Tuấn Ngọc